Author: r***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Engga terlalu keliatqn siii but its okeeee
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1 con bướm ruy băng ngọc trai
Price: 37.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Other |
| Style | Simple |
| Festivals | Music Festival |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Trọng lượng tịnh | 7 g |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| SKU | sb260320130788362575077 |
Author: r***8
Date:
Review: Engga terlalu keliatqn siii but its okeeee
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1 con bướm ruy băng ngọc trai
Author: d***t
Date:
Review: So good
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 1 mặt nạ bạc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm